Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chúc lớp trưởng một ngày bình yên, êm ấm bên người mà mình yêu. Nhưng nhớ đừng làm gì quá giới hạn của nó Giởn thôi ko biết lớp trưởng nhà ta có em nào chưa nửa ^^ Thay mặt chủ tịch nước, chủ tịch quốc hội, các bộ trưởng, các ban ngành, 84 triệu người VN, 6 tỷ dân trên thế giới, chúc mừng ...Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn XHHK33 «´¨`•..¤ Nguyễn Thanh Hà 05-05-1990 ¤..•´¨`» Giáp Thanh Phúc 13-05-1988 (¸.•'´(¸.•'´¤Lương Thị Thiếp 29-05-1989 ¤`'•.¸)`'•.¸) Huỳnh Đình Tuấn Vũ 01-05-1991 «´¨`•..¤Huỳnh Đình Tuấn Vũ 01-05-1991¤..•´¨`» thanh cong
Very Happy CHÀO CÁC BẠN,VÌ LÝ DO RIÊNG THỜI GIAN VỪA QUA VÌ NHIỀU CÔNG VIÊC MINH KO THỂ DÀNH NHIỀU TIME ĐỂ XÂY DỰNG DIÊN ĐÀN ĐC.THỜI GIAN NÀY MONG ĐC GIÚP ĐỞ CỦA CÁC THÀNH VIÊN VỀ MẶT NỘI DUNG ĐỂ XÂY DỰNG DD XÃ HỘI HỌC NGÀY CÀNG LỚN MẠNH.Twisted Evil
ĐÔI BÓNG XHH MUÔN NĂM CHÚNG TÔI LUÔN CỖ VŨ HẾT MÌNH...TỰ TIN CHIẾN THẮNG.HIHI XÃ HỘI HỌC VÔ ĐỊCH ^^ thanh cong

TINH YEU VA THOI GIAN

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

TINH YEU VA THOI GIAN Empty
Bài gửiTiêu đề: TINH YEU VA THOI GIAN   TINH YEU VA THOI GIAN I_icon_minitimeFri Oct 29, 2010 3:47 pm

xưa............. trên 1hòn đảo.........
Nỗi Buồn , Hạnh Phúc ,Thông Thái , Giàu Có , Kiêu Hảnh & Tình iu cùng chung sống hòa bình với nhau..........

1 ngày kia mọi ng` đc tin báo rằng...... hòn đảo sẽ bị lún chìm trg tjan sắp tới.... vì vậy tất cả đều fải nhanh lên thuyền để rời khỏi nơi ấy….

Tình iu vốn lun sâu nặng tình cảm..... nên ko mún rời bỏ đến jây fút cúi cùng...... & khi hòn đảo gần như bị chìm hẳn….

Tình iu mới nhìn wanh cầu cứu….. khi đó Giàu Có trên 1chiếc thuyền to lớn sang trọng....... Tình iu với gọi …….

_ Giàu Có ơi…. Làm ơn cho tôi theo cùng với….

Giàu Có từ chối......

** _ ko đc! trên đây chỉ có chứa vàng bạc & châu báu nên ko còn chỗ cho bạn nữa

Tình iu bèn nhìn sang Kiêu Hảnh đang đi trên 1con thuyền đẹp lộng lẫy nhờ júp đở, nhg Kiêu Hảnh lập tức đáp.....

** _ko đc đâu Tình iu ơi.... trông bạn ướt ẩm thế kia sẽ làm hỏng vẻ đẹp

con thuyền của m` mất

tuyệt vọng…….. Tình iu cầu cứu Nỗi Buồn…..

_ Nỗi Buồn ơi…..hãy cho tôi theo cùng với…..

Nỗi Buồn thở dài….

** _ ôi!! Tình iu ….. tôi đang thấy rất buồn….. nên jờ tôi chỉ muốn đc ở

1mình thôi.......

Hạnh Phúc đi ngang wa …. nhg mãi say sưa với niềm vui đang có..... nên cũng ko nge thấy tiếng Tình iu với gọi….

Trg lúc chưa bít fải bám víu vào đâu….. bỗng có tiếng gọi.....

** _ Tình iu … hãy đến đây…. Tôi sẽ đưa bạn đi….

Wá đổi vui mừng….. Tình iu vội lên thuyền mà wên cả việc hỏi tên & nói lời cám ơn….

Và khi đến đất liền an toàn…. bóng dáng ấy cũng vội vàn bỏ đi ko đợi Tình iu kịp nói 1lời……

Tình iu bèn đi tìm đến bác Thông Thái để hỏi……….

_ ng` đã cứu tôi là ai vậy bác Thông Thái ?

bác Thông Thái trả lời…..

** _ đó chính là Thời Gian…..

_ Thời Gian??????? nhg tại sao Thời Gian lại júp tôi??

** _bởi vì ..... chỉ có Thời Gian mới nhận ra đc...... Tình iu có já trị....

& ý nghĩa đến nhường nào......

--------------------------------------------------------------------------------

Ừ , đơn giản nếu là của nhau thì sẽ ko bao giờ xa cách !
Đôi khi vậy, người ta kết thúc để học cách xa nhau, học cách yêu thương, học cách chờ đợi, học cách tìm về nhau.
Đôi khi vậy, người ta kết thúc để bắt đầu một tình yêu mới, để tìm thấy những gì thực sự thuộc về họ.
Có những điều đến rồi ra đi, nhưng cũng có những điều đến rồi ở lại mãi mãi.
Tình yêu - tự nó đã là câu trả lời!
https://xahoihock33.forumvi.com

TINH YEU VA THOI GIAN
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TINH YEU VA THOI GIAN
» XÃ HỘI HỌC K33 ƠI ! TẤT CẢ HÃY CỐ GẮNG LÊN VÌ TƯƠNG LAI CỦA MỖI CHÚNG TA NHÉ. THỜI GIAN CHÚNG TA Ở BÊN NHAU KO LÂU NÊN HÃY GIANH CHO NHAU NHỮNG TÌNH BẠN ĐẸP CÁC BẠN NHÉ,ĐỂ SAU NAY KHI NHÌN LẠI CHÚNG TA KHÔNG PHẢI HỐI HẬN VÌ MỘT ĐIỀU GÌ ĐÓ.............
» CAC CA KHUC SOI DONG SC YEU THICH NHAT
» Ước mơ giản dị!!!
» Giận dữ