Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chúc lớp trưởng một ngày bình yên, êm ấm bên người mà mình yêu. Nhưng nhớ đừng làm gì quá giới hạn của nó Giởn thôi ko biết lớp trưởng nhà ta có em nào chưa nửa ^^ Thay mặt chủ tịch nước, chủ tịch quốc hội, các bộ trưởng, các ban ngành, 84 triệu người VN, 6 tỷ dân trên thế giới, chúc mừng ...Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn XHHK33 «´¨`•..¤ Nguyễn Thanh Hà 05-05-1990 ¤..•´¨`» Giáp Thanh Phúc 13-05-1988 (¸.•'´(¸.•'´¤Lương Thị Thiếp 29-05-1989 ¤`'•.¸)`'•.¸) Huỳnh Đình Tuấn Vũ 01-05-1991 «´¨`•..¤Huỳnh Đình Tuấn Vũ 01-05-1991¤..•´¨`» thanh cong
Very Happy CHÀO CÁC BẠN,VÌ LÝ DO RIÊNG THỜI GIAN VỪA QUA VÌ NHIỀU CÔNG VIÊC MINH KO THỂ DÀNH NHIỀU TIME ĐỂ XÂY DỰNG DIÊN ĐÀN ĐC.THỜI GIAN NÀY MONG ĐC GIÚP ĐỞ CỦA CÁC THÀNH VIÊN VỀ MẶT NỘI DUNG ĐỂ XÂY DỰNG DD XÃ HỘI HỌC NGÀY CÀNG LỚN MẠNH.Twisted Evil
ĐÔI BÓNG XHH MUÔN NĂM CHÚNG TÔI LUÔN CỖ VŨ HẾT MÌNH...TỰ TIN CHIẾN THẮNG.HIHI XÃ HỘI HỌC VÔ ĐỊCH ^^ thanh cong

THEM MOT MUC TIN HOC CO BAN NUA ADMIN A!

Go down 
Tác giảThông điệp
tuanlong
Super mod

THEM MOT MUC TIN HOC CO BAN NUA ADMIN A! Empty
Bài gửiTiêu đề: THEM MOT MUC TIN HOC CO BAN NUA ADMIN A!   THEM MOT MUC TIN HOC CO BAN NUA ADMIN A! I_icon_minitimeThu Oct 28, 2010 12:13 am

moi vao phan cui cua fỏum xong! rat dong y la them muc tin hoc vao, l cung co may bai tin hoc dinh post len day! nhung neu duoc thi nen lap ra mot muc la tin hoc gi do ma han tap trung, co ban va pho thong y, chu muc cu the ngay tu dau thi e rat it bai de post vi minh dau phai dan tin! nen them mot muc co ban nao do (ten tuy admin) de gui may bai nhu ky nang dung word, exel hay powpoint gi do tham chi la chinh anh hay su dung spss, noi chung la co ban, don gian va tap trung thui! co gang them mot muc do admin nhe! thank![justify]

a nay, admin gui bai ma khong chinh sua hi! chu nho doc met lam admin oi! hehehehehehe! ay, tui rui, ngu ngon nha ca lop! keke Sad

THEM MOT MUC TIN HOC CO BAN NUA ADMIN A!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ADMIN XA HOI HOC
» ANH SUU TAM-ADMIN
» DE NGHI ADMIN XEM XET! HIC
» Ảnh các nhóm ban-Girl1
» NEWW-THONG BAO' ADMIN