Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chúc lớp trưởng một ngày bình yên, êm ấm bên người mà mình yêu. Nhưng nhớ đừng làm gì quá giới hạn của nó Giởn thôi ko biết lớp trưởng nhà ta có em nào chưa nửa ^^ Thay mặt chủ tịch nước, chủ tịch quốc hội, các bộ trưởng, các ban ngành, 84 triệu người VN, 6 tỷ dân trên thế giới, chúc mừng ...Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn XHHK33 «´¨`•..¤ Nguyễn Thanh Hà 05-05-1990 ¤..•´¨`» Giáp Thanh Phúc 13-05-1988 (¸.•'´(¸.•'´¤Lương Thị Thiếp 29-05-1989 ¤`'•.¸)`'•.¸) Huỳnh Đình Tuấn Vũ 01-05-1991 «´¨`•..¤Huỳnh Đình Tuấn Vũ 01-05-1991¤..•´¨`» thanh cong
Very Happy CHÀO CÁC BẠN,VÌ LÝ DO RIÊNG THỜI GIAN VỪA QUA VÌ NHIỀU CÔNG VIÊC MINH KO THỂ DÀNH NHIỀU TIME ĐỂ XÂY DỰNG DIÊN ĐÀN ĐC.THỜI GIAN NÀY MONG ĐC GIÚP ĐỞ CỦA CÁC THÀNH VIÊN VỀ MẶT NỘI DUNG ĐỂ XÂY DỰNG DD XÃ HỘI HỌC NGÀY CÀNG LỚN MẠNH.Twisted Evil
ĐÔI BÓNG XHH MUÔN NĂM CHÚNG TÔI LUÔN CỖ VŨ HẾT MÌNH...TỰ TIN CHIẾN THẮNG.HIHI XÃ HỘI HỌC VÔ ĐỊCH ^^ thanh cong

NHAC CHE VUI DAY!

Go down 
Tác giảThông điệp
tuanlong
Super mod

NHAC CHE VUI DAY! Empty
Bài gửiTiêu đề: NHAC CHE VUI DAY!   NHAC CHE VUI DAY! I_icon_minitimeSat Jul 17, 2010 9:08 pm

Cụ bà vẫn đẹp sao, cụ ông vẫn đẹp sao, dù hàm răng không còn cái nào dù thân thể nhăn nheo như là da cóc, dù cho bước đi vô cùng khó nhọc nhưng vẫn cùng hẹn nhau một ánh trăng ngần.
Một tiếng hắt hơi cụ bà tắt thở, một chiếc xe tang đưa cụ bà xuống hố thấy cụ ông vẫn đứng bên đường tay vẫn cầm lá thư tình yêu.
Ôi, trái tim cụ ông,sao nồng nàn trước ngực tuổi 80 lửa tình sáng rực, hỡi cụ bà, cụ ông...
(Theo bài "cuộc đời vẫn đẹp sao" của Phan Huỳnh Điểu )

Có một loài chim
(Nhạc : Bài ca không quên)
Có một loài chim không bao giờ bay
Là loài chim quý, không đậu ở cành cây
Là loài chim chị em ta mê say.
Loài chim, tuy không bay, tuy không bay
Suốt ngày nằm trong túi vải.
loài chim sao không bay, sao không bay
Tối về đào hang vất vả.

Là loài chim quý to bằng cái cổ tay.
Là loài chim chị em ta mê say.
Loài chim, tuy không bay, tuy không bay
Suốt ngày nằm trong túi vải.
loài chim sao không bay, sao không bay
Tối về làm chị em ta mất ngủ.
Chỉ một lần thôi rồi nhớ mãi không nguôi

bài 1:(nhạc Cha-kiu-sa)
gà mà có lông,ng` ta mới gọi là con gà.gà mà vặt trụi lông,ng` ta cũng gọi là con gà.gà chết đi nấu với xôi mới gọi là xôi gà.mấy cô làm đêm,ng` ta cũng gọi là gà

con chim vành khuyên...ù

Có con chim vành khuyên ù,
Dáng trông thật du côn quá,
Mặt thẹo, đầu đinh
"Đánh hết cha xóm làng".

Chim đập bác chào mào bầm tím,
Chim đập cô sơn ca bầm xanh,
Chim đập anh chích chòe bầm đen,
Chim đập chị sáo nâu bầm dập.

Có con chim vành khuyên ù
Kết băng cùng con chim ốm
Đầu trọc, cầm dao